เมื่อวันที่ 13 พฤศจิกายน 2558 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรีชา อ่องอารี คณบดีวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ร่วมแสดงความยินดีกับดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ ประจำปีการศึกษา 2557 ดร. พินิจ จารุสมบัติ ที่ได้รับปริญญาบริหารธุรกิจดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาบริหารธุรกิจอุตสาหกรรม ดร. วิฑูรย์ สิมะโชคดี ที่ได้รับปริญญาวิศวกรรมศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมอุตสาหการ และ Professor Dr. Heinrich Köster ที่ได้รับปริญญาปริญญาอุตสาหกรรมศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ สาขาวิชาการจัดการอุตสาหกรรม ในงาน “วันแห่งความภาคภูมิและผูกพัน” ณ หอประชุมประดู่แดง ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์ ซึ่งกิจกรรมภายในงานมีการแสดงและมีผู้มาแสดงความยินดีเป็นจำนวนมาก
![CIT_0841](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_0841.jpg)
![Screenshot_1](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/Screenshot_1.png)
![CIT_0858](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_0858.jpg)