เมื่อวันจันทร์ที่ 16 ธันวาคม 2562 รองศาสตราจารย์ ดร.สมิตร ส่งพิริยะกิจ คณบดีวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม เป็นตัวแทนถวายปัจจัยร่วมทำบุญสร้างศาลาปฏิบัติธรรม วัดมัชฌันติการาม(วัดน้อย) เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร จำนวนเงิน 4,405 บาท และการทำบุญถวายภัตตาหารเช้าในวันนี้ มีนางช่อทิพย์ โลหะกุลวิช เป็นเจ้าภาพถวายภัตตาหารเช้าแด่พระภิกษุสงฆ์ จำนวน 3 รูป พร้อมด้วยผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ ร่วมทำบุญใส่บาตรข้าวสารอาหารแห้ง เพื่อความเป็นสิริมงคล
![](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/tumboonsonpha62_resize.jpg)
![](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_4316.jpg)
![](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_4318.png)
![S__10371101](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/S__10371101.jpg)
![S__10346522](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/S__10346522.jpg)