วทอ. แสดงความยินดีกับอาจารย์ ดร.นัฐพงษ์ สุขวิพัฒน์
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ ดร.นัฐพงษ์ สุขวิพัฒน์ สังกัดภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล ให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ตั้งแต่วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2565
![297374578_487112803417133_525266522614656212_n](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/297374578_487112803417133_525266522614656212_n.jpg)
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ ดร.นัฐพงษ์ สุขวิพัฒน์ สังกัดภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมเครื่องกล ให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ตั้งแต่วันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2565