วทอ. แสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์จุฑาทิพย์ แหมา
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์จุฑาทิพย์ แหมา สังกัดภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ รองศาสตราจารย์ ตั้งแต่วันที่ 19 พฤษภาคม 2565
![297332145_487111306750616_2051551744513803366_n](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/297332145_487111306750616_2051551744513803366_n.jpg)
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์จุฑาทิพย์ แหมา สังกัดภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมไฟฟ้า ให้ดำรงตำแหน่งทางวิชาการ รองศาสตราจารย์ ตั้งแต่วันที่ 19 พฤษภาคม 2565