ขอเชิญบุคลากรวิทยาลัยเทคโนโลยีอุสาหกรรม เข้าร่วมการประกวดผลงาน โครงการ CIT KM Showcase 2024 : knowledge showing and sharing ครั้งที่ 2 โดยวัตถุประสงค์เพื่อให้บุคลากรของวิทยาลัยได้มีการแลกเปลี่ยนเปลี่ยนเรียนรู้ องค์ความรู้ ระหว่างหน่วยงานภายในและภายนอกไปปรับใช้ในการทำงานได้อีกทางหนึ่ง
![📆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tff/1/16/1f4c6.png)
![🏆](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbe/1/16/1f3c6.png)
![🥇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t94/1/16/1f947.png)
![🥈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t15/1/16/1f948.png)
![🥉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f949.png)
รางวัล Popular vote เป็นเงิน 1,000 บาท
รายละเอียดเพิ่ม![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
![KM Showcase 2024](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/KM-Showcase-2024.png)
ยวิษฐา/ข่าว
หน่วยประกันคุณภาพ/ภาพ