รองศาสตราจารย์ ดร.สมิตร ส่งพิริยะกิจ คณบดีวิทยาลัยเทคโนโลยีอุสาหกรรม พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.รัตนากร ผดุงถิ่น รองคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และกิจการพิเศษ ได้มอบ Certificate แด่นักศึกษาต่างชาติฝึกงาน โดยนำเสนอหัวข้อโครงงาน คือ “Maintenance Model for Power Transformer by Using Insulating Oil Testing” เมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2566
![IMG_6815](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6815-scaled.jpg)
Mr. Ridwan Miguel Rayan MASMOUDI
![IMG_6816](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_6816-scaled.jpg)
Mr. Elias El MORABIT