เมื่อวันที่ 27 พฤษภาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.สมิตร ส่งพิริยะกิจ คณบดีวิทยาลัยเทคโนโลยีอุสาหกรรม พร้อมด้วย รองศาสตราจารย์ ดร.รัตนากร ผดุงถิ่น รองคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และกิจการพิเศษ ได้มอบ Certificate แด่นักศึกษาแลกเปลี่ยน ได้แก่
![IMG_0584](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0584-scaled.jpg)
1.Mr.Elouan Emile Jean GRANDJEAN
หัวข้อ “Maintenance Model of Power Transformer”
![IMG_0588](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0588-scaled.jpg)
2.Mr.Côme Jacques Pierre HARY
หัวข้อ “Maintenance Model of Power Transformer”
![IMG_0592](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0592-scaled.jpg)
ยวิษฐา/ข่าว,ภาพ