เมื่อวันที่ 2 ตุลาคม 2558 วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม จัดการสัมมนา เรื่อง การพัฒนางานด้านการเงิน การงบประมาณ ณ ห้องประชุมปาล์มเพชร อาคาร 63 ชั้น 3 วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์สุภาภรณ์ เหรียญประดับ รองคณบดีฝ่ายการคลัง เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่บุคลากร ในการจัดสัมมนาครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการปฏิบัติให้บุคลากรสายสนับสนุนวิชาการของสำนักงานคณบดีและภาควิชา ในการพัฒนางานด้านการเงิน การงบประมาณ และแนวทางปฏิบัติต่าง ๆ ให้สอดคล้องกับมาตรการทางการเงินและตัวบ่งชี้ในการประกันคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตร
![Screenshot_10](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/Screenshot_10-1.png)
![CIT97131](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2015/10/CIT97131.jpg)