เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2558 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรีชา อ่องอารี คณบดีวิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากร เข้าร่วมพิธีเปิดงานแข่งขันกีฬาประดู่แดงเกมส์ ประจำปี 2558 ณ หอประชุมประดู่แดง ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์ และร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ เนื่องในวันปีใหม่ของมหาวิทยาลัย ทั้งนี้ในการแข่งขันกีฬาประดู่แดงเกมส์ วิทยาลัยเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ได้รับถาดรางวัลคะแนนรวมการแข่งขันกีฬาสูงสุด โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัตนากร ผดุงถิ่น รองคณบดีฝ่ายวิเทศสัมพันธ์และกิจการพิเศษ เป็นตัวแทนสีขึ้นรับถาดรางวัล จาก ศาสตราจารย์ ดร.ธีรวุฒิ บุณยโสภณ อธิการบดีมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ
![CIT_2589](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_2589.jpg)
![Screenshot_2](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/Screenshot_2.png)
![CIT_2676](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_2676.jpg)
![CIT_2664](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_2664.jpg)
![CIT_2762](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_2762.jpg)
![CIT_2784](https://cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/CIT_2784.jpg)